Chadema kanda ya kaskazini

kurasa

  • Habari
  • Viongozi wa Kanda
  • Halmashauri
  • Mfumo wa Chama
  • Mawasiliano

Mkutano wa Mh Lema Mbunge wa Arusha mjini Na wanachi wake,tar 25/04/2014,

Lengo la mkutano huu ilikuwa kuleta mrejesho wa nini kilichotokea katika bunge la katiba na pia kusikiliza kero mbali mbali zinazowasibu wana Arusha, kama vile kupigwa na Mgambo na kuchukuliwa malizao.












Posted by CHADEMA KANDA YA KASKAZINI
Email ThisBlogThis!Share to XShare to FacebookShare to Pinterest

No comments:

Post a Comment

Newer Post Older Post Home
Subscribe to: Post Comments (Atom)

Instagram account

Instagram
My Blogger TricksAll Blogger TricksTechtunes

Chadema kaskazini Visitor

Online Casino Bonus Codes

Matukio yaliyo pita

Idadi ya watu waliotembelea blog yetu

Wafuatiliaji

CHADEMA KASKAZINI

  • HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA
    ORODHA YA VITUO VYA UANDIKISHAJI AWAMU YA PILI 24-30/06/2015 1. SEKEI - IDADI YA MITAA 6 IDADI YA VITUO 8 2. OLASITI - IDADI YA MITAA 6...
  • JOSHUA NASSARI AKIFANYA KAZI KWA USHIRIKIANO NA WANANCHI WAKE
    Joshua Nassari Anasema -Kazi za Ujenzi wa chanzo kipya cha Maji ya kunwagilia yaani Intake kwa kijiji cha Karangai kata ya Kikwe - Arumer...
  • KIKAO CHA KAZI ARUMERU MASHARIKI.
    Wajumbe wakifuatilia Maelekezo ya Katibu wa Kanda Juu ya Kuimarisha Chama Katika kuendelea na Ujenzi wa Kuimarisha  Chama Ambacho Kin...
  • Baraza la vijana wa CHADEMA
    (BAVICHA ) Leo wanatarajia kuzindua Matawi zaidi ya Matano,katika Chuo Kikuu cha Mwalimu Nyerere kilichopo Kigamboni.Akizungumza asubuhi hii...
  • Heka keka za Uchaguzi wa Mkutano mkuu wa Chadema Taifa
    Mhe:Freema Mbowe Akwahutubia wajumbe wa mkutano mkuu kabla ya kujiozulu kupicha zoezi la uchaguzi Wjumbe walivyo furika ndani ya U...
  • MKUTANO MKUU WA BAWACHA (W) ARUSHA MJINI
    Katibu wa BAWACHA Taifa Mhe Grace Tendega , Katibu wa kanda Mhe Amani Golugwa wakiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa BAWACHA Mkoa ...
  • UZINDUZI WA UKOMBOZI 2015 KANDA YA KASKAZINI
    Katibu wa Kanda ya Kaskazini leo Amezindua kampenzi ya Kuchangia Chama Kanda ya Kaskazini, "UKOMBOZI 2015". Kampeni hii iliyo zind...
  • KAMPENI ZA UDIWANI KATA YA SOMBETINI ZASHIKA KASI
    Kampeni za udiwani leo zilifanyika katika uwanja wa kitopeni  na baadae maandamano ya kumsindikiza mgombea udiwani Ndugu Ally Bananga,Maanda...
  • Katibu wa Kanda Mh Amani Golugwa azindua ujenzi wa Ofisi ya CHADEMA kata ya Kiranyi Jimbo la Arumeru Magharibi
    Kata ya Kiranyi imekuwa kata ya mfano kanda ya kaskazini baada ya Mama Monica Paul kuamua kujitolea kiwanja ili kujenga ofisi ya Kata. Mama ...
  • TATHIMINI YA UHAI WA BAWACHA JIMBO LA ARUMERU MASHARIKI
    Uongozi wa Mkoa BAWACHA walifanya tathimini ya Uhai wa BAWACHA katika jimbo la Arumeru Mashariki ambako pia walifanya Uchaguzi wa M...
Chadema kanda ya kaskazini 2016. Picture Window theme. Powered by Blogger.